DANH SÁCH CÁC TUYẾN XE BUÝT HOẠT ĐỘNG TẠI BX AN SƯƠNG |
||||||
STT |
Đơn vị |
Tuyến |
MST |
Lượt |
Lượt |
|
1 |
Ngôi sao Sài Gòn |
AS - Bến Thành |
4 |
Bến xe An Sương - Quốc lộ 22 - Ngã 4 An Sương - |
Bến Công viên 23/9 - Lê Lai - Vòng xoay Bến Thành - |
|
2 |
HTX 19/5 |
AS - Suối Tiên |
33 |
Bến xe An Sương-Quốc lộ 22-Ngã tư An Sương- |
Ký túc xá B (Đại học Quốc Gia)-Đường trục chính số 7- |
|
AS - Chợ Lớn |
66 |
Bến xe An Sương-Quốc lộ 22- |
Ga Chợ Lớn B-Lê Quang Sung-Phạm Đình Hổ- |
|||
AS - An |
122 |
Bến xe An Sương - Quốc lộ 22 - |
Bến xe buýt Tân Quy |
|||
AS - Hậu Nghĩa |
85 |
Bến xe An Sương - Quốc lộ 22 - |
Khu Công nghiệp Nhị Xuân - Tỉnh lộ 9 - Phan Văn Hớn - Nguyễn Văn Bứa - Lý Thường Kiệt - Quang Trung - Bà Triệu - Quốc lộ 22 - Bến xe An Sương. |
|||
AS - KCN |
60 |
Bến xe An Sương-Quốc lộ 22- |
Khu Công Nghiệp Lê Minh Xuân- |
|||
AS - Bx Miền |
41 |
Bến xe An Sương - Quốc lộ 22 - |
Bến xe Miền Tây - Kinh Dương Vương - |
|||
3 |
HTX 28 |
AS - Miền Tây |
151 |
Bến xe An Sương - Quốc lộ 22 - |
Bến xe Miền Tây - Kinh Dương Vương - Hồ Học Lãm - Quốc lộ 1A - Ngã 4 An Sương - Quốc lộ 22 - Bến xe An Sương (Quay đầu tại Ngã 3 Công ty Việt Hưng) |
|
4 |
Liên Hiệp |
AS - Nông Lâm |
104 |
Bến xe An Sương – Quốc lộ 22 – Trường Chinh – (KCN Tân Bình) – Cộng Hòa – Hoàng Văn Thụ - Phan Đăng Lưu – Bạch Đằng – Xô Viết Nghệ Tĩnh – Điện Biên Phủ - Xa lộ Hà Nội – ngã 4 Thủ Đức – Võ Văn Ngân – Lê Văn Chí – Hoàng Diệu 2- Đường số 7 - Đường số 6 – Đường số 14 – Quốc lộ 1A – Đầu bến trường Đại học Nông Lâm. |
Đầu bến Trường Đại học Nông Lâm – Quốc lộ 1A – Đường số 14 – Đường số 6 – Đường số 7 - Hoàng Diệu 2 – Lê Văn Chí – Võ Văn Ngân – Xa lộ Hà Nội – Điện Biên Phủ - Xô Viết Nghệ Tĩnh – Bạch Đằng – Phan Đăng Lưu – Hoàng Văn Thụ - Phan Đình Giót – Phan Thúc Duyện – Trần Quốc Hoàn – Cộng Hoà - Trường Chinh – (KCN Tân Bình)- Quốc lộ 22 – Ngã 3 Công ty Việt Hưng (Quay đầu) – Quốc lộ 22 – Bến xe An Sương. |
|
5 |
HTX Quyết Tiến |
AS - Bến Thành |
65 |
Bến xe An Sương - Quốc lộ 22 - Trường Chinh - Cách Mạng Tháng Tám - Nguyễn Thị Nghĩa - Lê Lai - vòng xoay Bến Thành - trạm Bến Thành - Trần Hưng Đạo Phạm Ngũ Lão - Bến Công viên 23/9. |
Bến Công viên 23/9 - Lê Lai - Trần Hưng Đạo - Phạm Ngũ lão - Yersin - Trần Hưng Đạo - trạm Bến Thành - vòng xoay Bến Thành - Lê Lai - Phạm Hồng Thái - Cách Mạng Tháng Tám - Hoàng Văn Thụ - Xuân Diệu - Xuân Hồng - Trường Chinh - Quốc lộ 22 - Ngã 3 Công ty Việt Hưng (quay đầu) - Quốc lộ 22 - Bến xe An Sương. |
|
6 |
Cty XK Sài Gòn |
AS - Phật |
71 |
Bến xe An Sương - Quốc lộ 22 - (quay đầu Ngã 4 An Sương) - Quốc lộ 22 - Nguyễn Anh Thủ - Phan Văn Hớn - Phan Văn Đối - Vĩnh Lộc - Trần Văn Giàu - (cầu Xáng) - (quay đầu vị trí cách cầu Xáng 500 mét) - Trần Văn Giàu - (cầu Xáng) - Mai Bá Hương - Chùa Phật Cô Đơn - Mai Bá Hương - Ngã 3 Lý Văn Mạnh. |
Ngã 3 Lý Văn Mạnh - Mai Bá Hương - Chùa Phật Cô Đơn - Mai Bá Hương - Trần Văn Giàu - Vĩnh Lộc - Phan Văn Đối – Phan Văn Hớn - Nguyễn Ảnh Thủ - Quốc lộ 22 - Bến xe An Sương. |
|
AS -Âu Cơ- |
27 |
Bến xe An Sương-Quốc lộ 22-Trường Chinh-Âu Cơ-Lê Đại Hành-3 Tháng 2-Lý Thái Tổ-Phạm Viết Chánh-Cống Quỳnh-Nguyễn Trãi-Lê Lai-Tôn Thất Tùng - Phạm Ngũ lão - Bến Công viên 23/9. |
Bến Công viên 23/9-Nguyễn Trãi-Cống Quỳnh-Nguyễn Thị Minh Khai-Lý Thái Tổ-3 Tháng 2-Lê Đại Hành-Âu Cơ-Trường Chinh-Quốc Lộ 22-(quay đầu tại Ngã 3 Công ty Việt Hưng)-Quốc Lộ 22-Bến xe An Sương. |
|||
7 |
HTX Việt Thắng |
AS - Củ Chi |
74 |
Bến Xe An Sương - Quốc lộ 22 - Ngã 4 An Sương - Quốc lộ 22 - Bến xe Củ Chi. |
Bến xe Củ Chi - Quốc lộ 22 - Bến xe An Sương. |
|
8 |
HTX Số 22 |
AS - Bình Dương |
613 |
Bến xe An Sương – Quốc lộ 22 – Quốc lộ 1A – Ngã 4 Bình Phước – Quốc lộ 13 – Nguyễn Văn Tiết – Đại lộ Bình Dương – Đường 30/4 – Bến xe Thủ Dầu Một. |
Bến xe Thủ Dầu Một - Đường 30/4 - Đại lộ Bình Dương - Nguyễn Văn Tiết - Quốc lộ 13 - Ngã 4 Bình Phước - Quốc lộ 1A - Quốc lộ 22 - Bến xe An Sương. |